ลำดับขั้นของสมาชิกเว็บไซต์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ลำดับขั้นของสมาชิกเว็บไซต์

ตั้งหัวข้อ by เว็บมาสเตอร์ on Sat Aug 08, 2009 9:28 pm

ประกาศ เพิ่มสถานะของสมาชิกเว็บไซต์ และอันดับขั้นของสมาชิก

สมาชิกที่เริ่มสมัคร จะมีสถานะ "ข้าทาสบริวาร"

ค่าสถานะของสมาชิก

ข้าทาสบริวาร = สมัครสมาชิกเว็บไซต์ แล้วสถานะของคุณจะเพิ่มขึ้นสูงเรื่อยๆ เมื่อมีการโพสมากขึ้น

ลำดับขั้นต่อไปขั้นที่ 2 คือ โพส 10 ครั้ง

อยากรู้ว่ามีลำดับอะไรบ้าง ก็โพสมากขึ้นนะค่ะ เอาใจช่วยค่ะ elephant
เว็บมาสเตอร์
Admin sanookna
Admin sanookna

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.sanookna.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ลำดับขั้นของสมาชิกเว็บไซต์

ตั้งหัวข้อ by นินจาน้อย on Sun Aug 09, 2009 12:29 am

เด๊่ยวจะโพสเยอะๆ นะค้ราบ ม่ายอยากเป็นข้าทาส

rendeer
นินจาน้อย
ประชากรทั้วไป

ดูข้อมูลส่วนตัว

Re: ลำดับขั้นของสมาชิกเว็บไซต์

ตั้งหัวข้อ by ~หนมปังฟาร์มเหา~ on Mon Aug 17, 2009 8:30 pm

โอเคค่ะ รอลุ้นลำดับต่อไปเพราะตอนนี้ข้าน้อยเป็นไทเเล้ว 555555
~หนมปังฟาร์มเหา~

ตั้งหัวข้อ by $_ไวท์ชาเปล_$ on Fri Oct 02, 2009 7:38 pm

อ่า~ ไงอ่ะ งงนะเนี่ย โอ้! ตรงนั้นเราจะข้ามได้ไหมนะ ฟึบ...อ้าว มีเงินหล่นมาตั้งแตเมื่อรัย อยากเป็นไทเร็วๆจัง

$_ไวท์ชาเปล_$
ข้าทาสบริวาร

ตั้งหัวข้อ by $_ไวท์ชาเปล_$ on Thu Oct 08, 2009 5:13 pm

งา เมื่อไรจะเปงไทกะเค้าฟรา~ เราเนี่ย

$_ไวท์ชาเปล_$

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน